Android Tivi Aqua 4K 50 inch AQT50K800UG
7.890.000₫ Giá thị trường: 9.590.000₫ Tiết kiệm: 1.700.000₫
Mua ngay
Android Tivi Aqua 50 inch AQT50K800UG cung cấp trải nghiệm hình ảnh sắc nét, sống động và chân thực nhờ màn hình 50 inch cùng độ phân giải 4K. Với công nghệ HLG hiện đại, nguồn phát truyền hình sẽ được tối ưu để đảm bảo hình ảnh đạt chất lượng cao nhất. Ngoài ra, tivi còn tích hợp trợ lý ảo Google Assistant, giúp người dùng dễ dàng tìm kiếm nội dung yêu thích và điều khiển tivi thuận tiện hơn.
Thiết kế
- Sự tối giản trong thiết kế kết hợp với viền mỏng đã tạo nên một chiếc tivi đầy tinh tế và sang trọng, mang lại sự hài hòa cho không gian. Kích thước màn hình 50 inch phù hợp với các không gian phòng khách, phòng ngủ,...
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ âm thanh
- Tivi Aqua sử dụng hệ thống loa 2.0 kênh với hai loa có tổng công suất 20W, cung cấp trải nghiệm âm thanh phong phú và sống động, giúp bạn thưởng thức các chương trình giải trí, phim ảnh và âm nhạc với chất lượng âm thanh tốt nhất.
Hệ điều hành
- Hệ điều hành Google TV được cài đặt trên tivi Aqua 50 inch tích hợp giao diện dễ dàng sử dụng, thân thiện với tất cả người dùng. Chỉ sau một thời gian ngắn làm quen, bạn sẽ cảm thấy thoải mái và dễ dàng trong việc điều khiển và sử dụng các tính năng của hệ điều hành này.
Tiện ích
- Điều khiển tivi và các thiết bị thông minh trong nhà thông qua ứng dụng Haismart.
- Remote thông minh tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói.
- Trợ lý ảo Google Assistant có tiếng Việt giúp kết nối và điều khiển tivi một cách tiện lợi.
Thỏa thích tận hưởng những thước phim điện ảnh ở độ phân giải 4K trên màn hình 50 inch của Android Tivi Aqua 50 inch AQT50K800UG, công nghệ hình ảnh HLG và HDR10 tăng cường độ sáng và độ tương phản để hình ảnh được hiển thị sắc nét hơn, công nghệ âm thanh vòm Dolby Audio mang đến trải nghiệm âm thanh vòm đỉnh cao, nhiều tiện ích thông minh được tích hợp để trải nghiệm sử dụng mỗi ngày thêm phong phú.
Thông số kỹ thuật Android Tivi Aqua 4K 50 inch AQT50K800UG
Google Tivi Aqua 4K 75 inch AQT75K85FUX
15.690.000₫
17.790.000₫
Google Tivi Aqua 32 inch AQT32K85FX
Google Tivi QLED Aqua 4K 55 inch AQT5...
Google Tivi QLED Aqua 4K 65 inch AQT6...
Google Tivi Aqua QLED 4K 50 inch AQT5...