Bàn là hơi nước Kangaroo 2200W KGSI2200
549.000₫ Giá thị trường: 990.000₫ Tiết kiệm: 441.000₫
Mua ngay
Đặc điểm nổi bật
Bàn là hơi nước Kangaroo KGSI2200 mang thiết kế hiện đại, sang trọng, công suất lớn 2200W ủi đồ nhanh, dung tích bình chứa lớn 210 ml ủi được nhiều quần áo hơn.
Thiết kế của sản phẩm
Mặt đế
Công suất và dung tích bình chứa
- Làm nóng mặt bàn là nhanh, tiết kiệm điện, là phẳng nhanh chóng với công suất 2200W mạnh mẽ.
Bảng điều khiển
Tiện ích và tính năng an toàn
Lưu ý khi sử dụng bàn là
- Nên dùng với nguồn điện ổn định, đặt bàn là cắm điện trên mặt phẳng, tránh nghiêng đổ.
- Tránh tầm với của trẻ nhỏ khi đang ủi và khi bảo quản bàn là.
- Vệ sinh mặt đế bằng khăn mềm tránh làm trầy xước lớp chống dính.
Hướng dẫn vệ sinh
- Dựng bàn là thẳng đứng, bật nóng đến khi đèn báo tắt, rút phích điện.
- Giữ nút "Tự làm sạch", di bàn là trước - sau cho đến khi bình chứa thoát hết nước.
- Bật lại bàn là để nhiệt độ đạt mức "MAX" rồi rút phích điện.
Bàn là hơi nước Kangaroo KGSI2200 2200W​​ thiết kế đẹp, dễ dùng, công suất lớn, mặt đế Ceramic chống dính, đa chức năng tiện lợi cho nhu cầu thực tế người dùng, dây điện không xoắn tiện lợi di chuyển, thương hiệu Kangaroo quen thuộc với người tiêu dùng Việt, lựa chọn đáng cân nhắc cho gia đình bạn.
Thông số kỹ thuật Bàn là hơi nước Kangaroo 2200W KGSI2200
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA...
20.900.000₫
22.490.000₫
Google Tivi MiniLED Sony 4K 65 inch X...
Google Tivi Sony 4K 65 inch XR-65X90L
Smart Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA...
Google Tivi Sony 2K 32 inch 32W830K