Google Tivi Aqua QLED 4K 50 inch AQT50S80EUX
9.890.000₫ Giá thị trường: 11.290.000₫ Tiết kiệm: 1.400.000₫
Mua ngay
Đặc điểm nổi bật
Google Tivi Aqua QLED 4K 50 inch AQT50S80EUX mang đến trải nghiệm giải trí tuyệt vời với thiết kế hiện đại và công nghệ tiên tiến. Được trang bị màn hình 50 inch với độ phân giải 4K cùng công nghệ chấm lượng tử Quantum Dot, tivi thể hiện các màu sắc với độ chính xác cao, cho bạn những hình ảnh sắc nét và sống động.
Thiết kế
- Màn hình lớn 50 inch của tivi Aqua đem đến những giây phút giải trí tuyệt vời, giúp bạn hoàn toàn đắm chìm vào thế giới điện ảnh. Mọi chi tiết được tái hiện sống động và tinh tế, mang lại trải nghiệm hình ảnh chân thực và ấn tượng.
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ âm thanh
- Hệ thống loa 2.0 kênh trên tivi bao gồm 2 loa với tổng công suất lên đến 24W, mang lại chất âm rõ ràng và mạnh mẽ. Với công suất 24W, hệ thống loa này đảm bảo âm lượng đủ lớn để lấp đầy căn phòng, giúp bạn thưởng thức nhạc hoặc phim ảnh cùng chất lượng âm thanh tuyệt vời nhất.
- Tính năng cân bằng âm thanh Sound-EQ trên tivi Aqua 50 inch cho phép bạn tự tinh chỉnh hệ thống âm thanh theo sở thích cá nhân, mang đến trải nghiệm nghe hoàn toàn riêng biệt.
Hệ điều hành
Tiện ích
Google Tivi Aqua QLED 4K 50 inch AQT50S80EUX mang đến cho bạn những bộ phim bom tấn với độ phân giải 4K và màn hình lớn 50 inch. Bạn có thể dễ dàng điều khiển tivi qua remote đi kèm hoặc trợ lý ảo Google Assistant. Với hệ điều hành thông minh Google TV, tivi cung cấp cho bạn kho ứng dụng giải trí lớn, đảm bảo mỗi ngày bạn đều có những trải nghiệm thư giãn và giải trí tuyệt vời.
Thông số kỹ thuật Google Tivi Aqua QLED 4K 50 inch AQT50S80EUX
Google Tivi Aqua 4K 75 inch AQT75K85FUX
15.690.000₫
17.790.000₫
Google Tivi Aqua 32 inch AQT32K85FX
Google Tivi QLED Aqua 4K 55 inch AQT5...
Google Tivi QLED Aqua 4K 65 inch AQT6...