Smart Tivi 4K 98 Inch Samsung UA98DU9000KXXV
41.900.000₫ Giá thị trường: 46.590.000₫ Tiết kiệm: 4.690.000₫
Mua ngay
Đặc điểm nổi bật
Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 98 inch UA98DU9000 mang đến cho bạn thế giới giải trí đỉnh cao với màn hình kích thước siêu lớn, trang bị nhiều công nghệ xử lý hình ảnh hỗ trợ độ phân giải gần mức 4K, đắm chìm với công nghệ âm thanh chuyển động OTS Lite, hệ điều hành Tizen tích hợp kho ứng dụng phong phú.
Thiết kế
- Kích thước màn hình của tivi lớn 98 inch, phù hợp cho việc thưởng thức các tác phẩm điện ảnh bom tấn hoặc chơi các tựa game thế giới mở.
Công nghệ hình ảnh
- Mọi khung hình luôn chuyển động mượt mà với tần số quét 120 Hz trong bất kì thể loại nội dung nào nhờ có công nghệ Motion Xcelerator 120 Hz.
Công nghệ âm thanh
- Với mỗi thể loại nội dung bạn chọn xem trên tivi Samsung 98 inch, công nghệ Adaptive Sound sẽ tự động tối ưu chất lượng âm thanh cho các thể loại đó bằng cách phân tích nội dung và đưa ra các tinh chỉnh phù hợp.
Hệ điều hành
Tiện ích
- Tích hợp trợ lý ảo Bixby, hỗ trợ tìm kiếm bằng tiếng Việt chuẩn xác.
- Với Multi View, bạn có thể chia đôi màn hình tivi để xem cùng lúc 2 nội dung.
Thoả sức đắm mình trong không gian giải trí 98 inch của Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 98 inch UA98DU9000, trang bị bộ xử lý Crystal 4K nâng cấp độ phân giải hình ảnh lên chuẩn 4K, công nghệ PurColor hiển thị màu sắc sống động và chân thực, mọi khung hình chuyển động mượt mà ở tần số quét 120 Hz, bắt nhịp chuyển động của âm thanh trong mọi cảnh phim với công nghệ OTS Lite, hệ điều hành Tizen tích hợp kho ứng dụng phong phú với nhiều nội dung 4K.
Thông số kỹ thuật Smart Tivi 4K 98 Inch Samsung UA98DU9000KXXV
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA...
20.900.000₫
22.490.000₫
Google Tivi MiniLED Sony 4K 65 inch X...
Google Tivi Sony 4K 65 inch XR-65X90L
Smart Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA...
Google Tivi Sony 2K 32 inch 32W830K