Smart Tivi Crystal UHD Samsung 4K 75 inch UA75U8500FKXXV
17.890.000₫ Giá thị trường: 19.590.000₫ Tiết kiệm: 1.700.000₫
Mua ngay
Đặc điểm nổi bật
Smart Tivi Crystal UHD Samsung UA75U8500F có màn hình 75 inch cho độ phân giải 4K sắc nét, đem đến những phút giây giải trí thăng hoa với hình ảnh chân thực, âm thanh sống động, giúp người xem như được hòa mình vào từng khung cảnh.
Thiết kế
Kích thước 75 inch thích hợp cho phòng khách, phòng giải trí hoặc phòng ngủ từ vừa đến rộng. Với màn hình lớn, mọi chi tiết đều trở nên sống động và rõ nét, mang lại cảm giác đắm chìm khi xem phim, thể thao hoặc chơi game.
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ âm thanh
Hệ thống loa công suất 20W được tích hợp sẵn, đáp ứng tốt nhu cầu nghe cơ bản, phối hợp cùng công nghệ Object Tracking Sound Lite (OTS Lite) hỗ trợ phát âm thanh theo chuyển động của hình ảnh, tạo sự đồng bộ và nâng cao cảm giác nhập vai.
Hệ điều hành
Tiện ích
Sản phẩm không chỉ là một phương tiện giải trí mà còn là trung tâm kết nối tiện ích trong gia đình:
Smart Tivi Crystal UHD Samsung 4K 75 inch UA75U8500F với màn hình lớn, hình ảnh sắc nét, âm thanh sống động cùng nhiều tiện ích thông minh, là lựa chọn lý tưởng cho không gian giải trí hiện đại trong gia đình.
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Crystal UHD Samsung 4K 75 inch UA75U8500FKXXV
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA...
20.900.000₫
22.490.000₫
Google Tivi MiniLED Sony 4K 65 inch X...
Google Tivi Sony 4K 65 inch XR-65X90L
Smart Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA...
Google Tivi Sony 2K 32 inch 32W830K