Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 65 inch QA65QN90DAKXXV
39.900.000₫ Giá thị trường: 43.900.000₫ Tiết kiệm: 4.000.000₫
Mua ngay
Đặc điểm nổi bật
Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 65 inch QA65QN90D mở ra thế giới giải trí tuyệt vời cùng khung hình chất lượng 4K sống động nhờ bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2, những chi tiết ẩn trở nên rõ ràng hơn với công nghệ Quantum Matrix Technology, thưởng thức âm thanh bao trùm mọi giác quan với Q-Symphony Next, hệ điều hành Tizen™  cải tiến dễ sử dụng và trải nghiệm kho ứng dụng phong phú.
Tổng quan thiết kế
- Kích thước màn hình 65 inch là lựa chọn lý tưởng để dùng trong những gian phòng, khu vực có không gian rộng và vừa phải.
Công nghệ hình ảnh
- Độ phân giải 4K thể hiện hình ảnh với độ nét gấp 4 lần Full HD.
- Trải nghiệm game đích thực với tần số quét 144Hz, công nghệ chống xé hình FreeSync Premium Pro, chế độ Game Motion Plus tạo nên hiệu ứng game mượt mà, không bị giật lag.
Công nghệ âm thanh
- Tổng công suất 60W với 8 loa được tích hợp.
Hệ điều hành
Tiện ích
Như vậy, Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 65 inch QA65QN90D với bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2 cùng các công nghệ Quantum Matrix Technology, Neo Quantum HDR+, Real Depth Enhancer Pro, OTS+, Q-Symphony Next, hệ điều hành Tizen™, trợ lý giọng nói Bixby,... Cung cấp trải nghiệm nghe nhìn chân thực và sống động giúp những giờ phút thư giãn tại nhà của bạn trở nên tràn đầy thú vị và hấp dẫn hơn.
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 65 inch QA65QN90DAKXXV
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA...
20.900.000₫
22.490.000₫
Google Tivi MiniLED Sony 4K 65 inch X...
Google Tivi Sony 4K 65 inch XR-65X90L
Smart Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA...
Google Tivi Sony 2K 32 inch 32W830K