Smart Tivi QLED Samsung 4K 75 Inch QA75Q60DAKXXV
20.900.000₫ Giá thị trường: 23.590.000₫ Tiết kiệm: 2.690.000₫
Mua ngay
Smart Tivi QLED Samsung 4K 75 inch QA75Q60D nâng tầm trải nghiệm giải trí của bạn với công nghệ hình ảnh - công nghệ âm thanh hiện đại như Quantum HDR, Quantum Dot tái hiện dải màu với độ chính xác cao, Adaptive Sound tự động tối ưu âm thanh theo nội dung, OTS Lite chuyển động âm thanh theo hình ảnh.
Thiết kế
- Tivi Samsung sẽ là điểm nhấn cho không gian nội thất của gia đình bạn với màn hình lớn 75 inch cùng đường viền mỏng giúp tivi trông thanh mảnh hơn.
- Chân đế làm bằng nhựa bền tốt, giúp nâng đỡ tivi chắc chắn cho phép tivi dù đến 75 inch vẫn vững vàng khi bố trí tại phòng khách, phòng ngủ, phòng họp,...
Công nghệ hình ảnh
- Độ phân giải 4K có đến 8 triệu điểm ảnh, giúp cho các hình ảnh được hiển thị sắc nét cao.
- Nội dung bạn xem trên tivi sẽ được mượt mà hơn ở tần số quét 60 Hz nhờ công nghệ chuyển động mượt Motion Xcelerator.
Công nghệ âm thanh
- Loa trên tivi Samsung 4K có tổng công suất 20W, mang lại chất âm mạnh mẽ và chân thực.
Hệ điều hành
Tiện ích
- Thưởng thức cùng lúc 2 nội dung trên một màn hình tivi với tính năng Multi View.
Smart Tivi QLED Samsung 4K 75 inch QA75Q60D mang đến trải nghiệm giải trí thú vị với màn hình 75 inch có độ phân giải 4K, độ tương phản được tối ưu tốt với Supreme UHD Dimming và Quantum HDR. Tivi còn nâng trải nghiệm âm thanh của người dùng nhờ sở hữu công nghệ OTS Lite và Q-Symphony Next.
Thông số kỹ thuật Smart Tivi QLED Samsung 4K 75 Inch QA75Q60DAKXXV
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA...
20.900.000₫
22.490.000₫
Google Tivi MiniLED Sony 4K 65 inch X...
Google Tivi Sony 4K 65 inch XR-65X90L
Smart Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA...
Google Tivi Sony 2K 32 inch 32W830K