Google TV TCL 4K 55 inch 55P79BPRO
9.990.000₫ Giá thị trường: 12.590.000₫ Tiết kiệm: 2.600.000₫
Mua ngay
Google TV TCL 4K 55 inch 55P79B Pro mang đến trải nghiệm tuyệt vời khi kết hợp hoàn hảo của nghệ thuật và công nghệ, hiển thị nội dung 4K với chất lượng vượt trội nhờ bộ xử lý AiPQ Gen 3, công nghệ Dolby Vision, Dolby Atmos cho bạn tận hưởng các thước phim điện ảnh sống động như thật, điều khiển giọng nói tiếng Việt rảnh tay với micro tích hợp trên tivi và Google Assistant.
Tổng quan thiết kế
- Màn hình 55 inch bố trí hài hòa với không gian phòng ngủ, phòng khách, phòng làm việc có diện tích vừa.
Công nghệ hình ảnh
Trang bị các tính năng:
- HDR10+ tái tạo các thước phim chi tiết với độ sáng, độ tương phản ấn tượng cùng màu sắc sống động.
- MEMC 120Hz giảm mờ chuyển động, loại bỏ tình trạng vỡ hình cho những cảnh phim mượt mà, rõ ràng hơn.
Công nghệ âm thanh
- Tổng công suất loa 35W, cho âm thanh vang dội, mạnh mẽ.
Hệ điều hành
Tiện ích
- Remote tích hợp micro cũng giúp bạn tìm kiếm các nội dung mình muốn bằng giọng nói linh hoạt.
Google TV TCL 4K 55 inch 55P79B Pro được TCL ra mắt vào năm 2024 sở hữu thiết kế tinh giản, sang trọng, tái tạo hình ảnh, âm thanh lôi cuốn, sinh động nhờ tích hợp bộ xử lý AiPQ Gen 3 tiên tiến, công nghệ Dolby Vision, HDR10+, Dolby Atmos, Virtual-X, hệ điều hành Google TV, micro tích hợp trên tivi điều khiển giọng nói rảnh tay, Google Duo,... cho bạn tha hồ khám phá và tận hưởng giải trí tại nhà phong phú.
Thông số kỹ thuật Google TV TCL 4K 55 inch 55P79BPRO
Smart Tivi LG AI 4K 55 inch 55NU855BPSA
14.390.000₫
16.690.000₫
Smart Tivi LG AI 4K 55 inch 55NU805BPSB
Smart Tivi Samsung Mini LED 4K 55 Inc...
Smart Tivi OLED Samsung AI 4K 55 inch...