Google TV TCL 4K 55 inch 55P79BPRO
Mã sản phẩm: 55P79BPRO Điện Máy Văn Chiến
Thương hiệu: TCL
Tình trạng: Hết hàng
Khuyến mãi nổi bật
  • Tặng Ấm siêu tốc Nagakawa NAG0308 trị giá 200.000đ
9.990.000₫ Giá thị trường: 12.590.000₫ Tiết kiệm: 2.600.000₫
Mô tả
Google TV TCL 4K 55 inch 55P79B Pro mang đến trải nghiệm tuyệt vời khi kết hợp hoàn hảo của nghệ thuật và công nghệ, hiển thị nội dung 4K với chất lượng vượt trội nhờ bộ xử lý AiPQ Gen 3, công nghệ Dolby Vision, Dolby Atmos cho bạn tận hưởng các thước phim điện ảnh sống động như thật, điều khiển giọng nói tiếng Việt rảnh tay với micro tích hợp trên tivi và Google Assistant.
Tổng quan thiết kế
- Màn hình 55 inch bố trí hài hòa với không gian phòng ngủ, phòng khách, phòng làm việc có diện tích vừa.
Công nghệ hình ảnh
Trang bị các tính năng:
- HDR10+ tái tạo các thước phim chi tiết với độ sáng, độ tương phản ấn tượng cùng màu sắc sống động.
- MEMC 120Hz giảm mờ chuyển động, loại bỏ tình trạng vỡ hình cho những cảnh phim mượt mà, rõ ràng hơn.
Công nghệ âm thanh
- Tổng công suất loa 35W, cho âm thanh vang dội, mạnh mẽ.
Hệ điều hành
Tiện ích
- Remote tích hợp micro cũng giúp bạn tìm kiếm các nội dung mình muốn bằng giọng nói linh hoạt.
Google TV TCL 4K 55 inch 55P79B Pro được TCL ra mắt vào năm 2024 sở hữu thiết kế tinh giản, sang trọng, tái tạo hình ảnh, âm thanh lôi cuốn, sinh động nhờ tích hợp bộ xử lý AiPQ Gen 3 tiên tiến, công nghệ Dolby Vision, HDR10+, Dolby Atmos, Virtual-X, hệ điều hành Google TV, micro tích hợp trên tivi điều khiển giọng nói rảnh tay, Google Duo,... cho bạn tha hồ khám phá và tận hưởng giải trí tại nhà phong phú.
Thông số kỹ thuật Google TV TCL 4K 55 inch 55P79BPRO
  • Loại Tivi:Google Tivi
  • Kích cỡ màn hình:55 inch
  • Độ phân giải:4K (Ultra HD)
  • Loại màn hình:Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: VA LCD
  • Hệ điều hành:Google TV
  • Chất liệu chân đế:Nhựa
  • Chất liệu viền tivi:Hợp kim
  • Nơi sản xuất:Việt Nam
  • Năm ra mắt:2024
  • Công nghệ hình ảnh:Tấm nền T - Screen, HLG, HDR10+, Dolby Vision IQ, Dolby Vision, Dải màu rộng Wide Color Gamut, Công nghệ giảm ánh sáng xanh, bảo vệ mắt Low Blue Light, Tăng cường chuyển động MEMC 120 Hz, Game Master, Công nghệ 120 Hz DLG, Chống xé hình FreeSync Premium Pro
  • Bộ xử lý:Bộ xử lý AiPQ Gen 3
  • Tần số quét thực:60 Hz
  • Điều khiển tivi bằng điện thoại:Google Cast
  • Chiếu hình từ điện thoại lên TV:Miracast, Ứng dụng Google Cast
  • Remote thông minh:Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói
  • Tổng công suất loa:35W
  • Số lượng loa:3 loa
  • Âm thanh vòm:Dolby Atmos, DTS-HD Decoding, Virtual-X
  • Kết nối với loa tivi:Có
  • Các công nghệ khác:Hệ thống loa Onkyo đỉnh cao
  • Kết nối Internet:Wi-Fi
  • Kết nối không dây:Bluetooth (Kết nối bàn phím, chuột)
  • USB:1 cổng USB A
  • Cổng nhận hình ảnh, âm thanh:3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite
  • Cổng xuất âm thanh:1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)