Loa Kéo Dalton TS-15G700X
8.590.000₫ Giá thị trường: 10.290.000₫ Tiết kiệm: 1.700.000₫
Mua ngay
Đặc điểm nổi bật của loa kéo Dalton TS-15G700X:
Thiết kế chắc chắn và sang trọng
Bảng điều khiển tiện lợi và dễ sử dụng
Công suất mạnh mẽ có thể sử dụng cho không gian lớn
Loa kéo Dalton TS-15G700X được trang bị mạch công suất Class AB giúp loa đạt công suất tối đa lên đến 700W. Với công suất này, loa có thể phát ra âm thanh to, rõ ràng và sôi động, phù hợp cho các không gian rộng từ 30 - 50m².
Sản phẩm sở hữu cấu hình loa 2 đường tiếng chất lượng cao gồm một củ loa bass 15 inch (tương đương 4 tấc) có thể đem lại âm trầm mạnh mẽ và chắc chắn, một củ loa treble 1.5 inch có họng còi mang đến âm cao trong trẻo và lan tỏa đều khắp không gian. Đặc biệt, dải bass của loa được kiểm soát mượt mà, giúp hạn chế hiệu quả tình trạng méo tiếng để người nghe có thể thưởng thức âm thanh chi tiết, tinh tế trong mọi bản nhạc yêu thích.
Phương thức kết nối đa dạng và tiện lợi
Loa kéo Dalton TS-15G700X được trang bị nhiều phương thức kết nối hiện đại như bluetooth, thẻ nhớ SD, USB, jack cắm bông sen, jack 6.5mm giúp người dùng dễ dàng kết nối và phát nhạc từ nhiều thiết bị khác nhau như smartphone, tablet,... Đặc biệt, loa còn hỗ trợ kết nối với micro có dây thông qua jack cắm 6.5mm để bạn hát karaoke hoặc giới thiệu, phát biểu trước mọi người.
Tặng kèm đôi micro không dây UHF chất lượng cao khi mua loa
Loa kéo Dalton TS-15G700X không chỉ gây ấn tượng với thiết kế chắc chắn và sang trọng mà còn nhờ chất lượng âm thanh mạnh mẽ, tính năng đa dạng và khả năng kết nối linh hoạt. Với công suất lên đến 700W và khả năng kết nối bluetooth không dây tiện lợi, sản phẩm phù hợp cho nhiều hoạt động giải trí tại gia đến các buổi tiệc ngoài trời.