Smart Tivi Samsung QLED 4K Vision AI 65 Inch QA65Q8FAAKXXV
18.190.000₫ Giá thị trường: 20.590.000₫ Tiết kiệm: 2.400.000₫
Mua ngay
Đặc điểm nổi bật của Smart Tivi Samsung QLED 4K Vision AI 65 Inch QA65Q8F:
Thiết kế tối giản - Biểu tượng của phong cách hiện đại
Smart Tivi Samsung QLED 4K Vision AI 65 Inch QA65Q8F sở hữu kích thước màn hình 65 inch rộng lớn, biến mọi không gian sống có diện tích vừa và lớn thành trung tâm giải trí đẳng cấp. Viền màn hình siêu mỏng gần như vô hình kết hợp cùng chân đế tinh tế mang đến vẻ đẹp tối giản nhưng đầy cuốn hút.
Trí tuệ nhân tạo AI Q4 đỉnh cao giúp xử lý hình ảnh thông minh
Quantum Dot mang đến sắc màu bùng nổ, tái hiện thế giới sống động
Công nghệ Color Booster Pro giúp tăng cường chiều sâu màu sắc trên mỗi khung hình
Quantum HDR+ nâng cấp độ tương phản hoàn mỹ, chi tiết sắc nét trong từng vùng sáng tối
Công nghệ Active Voice Amplifier giúp âm thanh lời thoại thêm sắc nét
Tận hưởng âm thanh vòm 3D sống động với OTS Lite
Hệ điều hành One UI Tizen với giao diện thông minh, tính năng đa dạng
Remote SolarCell – Công nghệ xanh, tương lai bền vững
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung QLED 4K Vision AI 65 Inch QA65Q8FAAKXXV
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA...
20.900.000₫
22.490.000₫
Google Tivi MiniLED Sony 4K 65 inch X...
Google Tivi Sony 4K 65 inch XR-65X90L
Smart Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA...
Google Tivi Sony 2K 32 inch 32W830K