Smart Tivi Samsung QLED 4K Vision AI 65 Inch QA65Q8FAAKXXV
Mã sản phẩm: QA65Q8FAAKXXV Điện Máy Văn Chiến
Thương hiệu: Samsung
Tình trạng: Còn hàng
Khuyến mãi nổi bật
  • Tặng Lẩu điện Nagakawa NAG1905 trị giá 750.000đ
18.190.000₫ Giá thị trường: 20.590.000₫ Tiết kiệm: 2.400.000₫
Mô tả
Đặc điểm nổi bật của Smart Tivi Samsung QLED 4K Vision AI 65 Inch QA65Q8F:
  • Bộ xử lý AI Q4 tối ưu hóa màu sắc, độ sáng, độ nét theo thời gian thực
  • Remote SolarCell thân thiện môi trường sạc bằng ánh sáng, loại bỏ pin dùng một lần
Thiết kế tối giản - Biểu tượng của phong cách hiện đại
Smart Tivi Samsung QLED 4K Vision AI 65 Inch QA65Q8F sở hữu kích thước màn hình 65 inch rộng lớn, biến mọi không gian sống có diện tích vừa và lớn thành trung tâm giải trí đẳng cấp. Viền màn hình siêu mỏng gần như vô hình kết hợp cùng chân đế tinh tế mang đến vẻ đẹp tối giản nhưng đầy cuốn hút.
Trí tuệ nhân tạo AI Q4 đỉnh cao giúp xử lý hình ảnh thông minh
Quantum Dot mang đến sắc màu bùng nổ, tái hiện thế giới sống động
Công nghệ Color Booster Pro giúp tăng cường chiều sâu màu sắc trên mỗi khung hình
Quantum HDR+ nâng cấp độ tương phản hoàn mỹ, chi tiết sắc nét trong từng vùng sáng tối
Công nghệ Active Voice Amplifier giúp âm thanh lời thoại thêm sắc nét
Tận hưởng âm thanh vòm 3D sống động với OTS Lite
Hệ điều hành One UI Tizen với giao diện thông minh, tính năng đa dạng
Remote SolarCell – Công nghệ xanh, tương lai bền vững
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung QLED 4K Vision AI 65 Inch QA65Q8FAAKXXV
  • Loại Tivi:Smart Tivi QLED
  • Kích cỡ màn hình:65 Inch
  • Độ phân giải:4K (Ultra HD)
  • Hệ điều hành:Tizen
  • Bộ xử lý:Bộ xử lý Q4 AI Processor
  • Tần số quét thực:50 Hz
  • Tổng công suất loa:20W