Google TV TCL 4K 65 inch 65P79BPRO
Mã sản phẩm: 65P79BPRO Điện Máy Văn Chiến
Thương hiệu: TCL
Tình trạng: Hết hàng
Khuyến mãi nổi bật
  • Tặng Bình đun siêu tốc Kangaroo KG17K2 trị giá 690.000đ
12.990.000₫ Giá thị trường: 14.890.000₫ Tiết kiệm: 1.900.000₫
Mô tả
Đặc điểm nổi bật
  • Tivi 4K UHD hiển thị rõ nét, chân thật.
  • Màn hình 65 inch, thiết kế nguyên khối mỏng nhẹ, màn hình phẳng, tràn viền.
  • Hệ điều hành Google TV thân thiện, dễ sử dụng, cùng kho ứng dụng phong phú.
  • Bộ xử lý tích hợp AI AiPQ 3.0 mạnh mẽ.
  • WCG cho khả năng hiển thị dải màu rộng hơn đến 93%.
  • 4K UHD + HDR10+ cho hình ảnh chân thực, sống động.
  • DTS-HD và DTS® Virtual:X™ biến âm thanh trở nên sống động hơn.
TCL Google TV 4K 65 inch 65P79B Pro mang đến trải nghiệm nghe nhìn ấn tượng với màn hình 65 inch, độ phân giải 4K sắc nét, bộ xử lý tích hợp AI AiPQ 3.0 mạnh mẽ, WCG cho khả năng hiển thị dải màu rộng đến 93%, 4K UHD kết hợp HDR10+ cho hình ảnh chân thực sống động, hệ điều hành Google TV với kho ứng dụng đa dạng, giải trí phong phú.
Tổng quan thiết kế
- TCL 4K 65 inch 65P79B Pro với thiết kế tinh tế, cạnh viền siêu mỏng được làm từ hợp kim ôm sát vào thân tivi giúp tăng độ bền cho màn hình, đồng thời đem đến trải nghiệm xem vượt qua mọi giới hạn.
- Màn hình 65 inch phù hợp đặt để trong phòng khách, phòng làm việc, phòng hội nghị,… có diện tích vừa và rộng.
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ âm thanh
- Tivi được trang bị 3 loa với tổng công suất loa 35W.
Hệ điều hành
- Tivi TCL này được tích hợp hệ điều hành Google TV với giao diện thân thiện, dễ sử dụng.
Tiện ích
- Điều khiển tivi bằng điện thoại qua ứng dụng Google Cast.
- Trình chiếu hình ảnh, video dễ dàng từ điện thoại lên tivi qua Miracast, ứng dụng Google Cast.
Nhìn chung, TCL 4K 65 inch 65P79B Pro sở hữu thiết kế sang trọng, màn hình 65 inch hiển thị nội dung 4K sinh động, âm thanh đa chiều lôi cuốn nhờ bộ xử lý mạnh mẽ, công nghệ hình ảnh, âm thanh tiên tiến, hệ điều hành Google TV thân thiện với người dùng cùng kho ứng dụng phong phú, hỗ trợ Google Assistant, điều khiển bằng giọng nói tiếng Việt linh hoạt.
Thông số kỹ thuật Google TV TCL 4K 65 inch 65P79B Pro
  • Loại Tivi:Google Tivi
  • Kích cỡ màn hình:65 inch
  • Độ phân giải:4K (Ultra HD)
  • Loại màn hình:Đèn nền: LED nền (Direct LED), Tấm nền: VA LCD
  • Hệ điều hành:Google TV
  • Chất liệu chân đế:Nhựa
  • Chất liệu viền tivi:Hợp kim
  • Nơi sản xuất:Việt Nam
  • Năm ra mắt:2024
  • Công nghệ hình ảnh:Tấm nền T - Screen, HLG, HDR10+, Dolby Vision IQ, Dolby Vision, Dải màu rộng Wide Color Gamut, Công nghệ giảm ánh sáng xanh, bảo vệ mắt Low Blue Light, Tăng cường chuyển động MEMC 120 Hz, Game Master, Công nghệ 120 Hz DLG, Chống xé hình FreeSync Premium Pro
  • Bộ xử lý:Bộ xử lý AiPQ Gen 3
  • Tần số quét thực:60 Hz
  • Điều khiển tivi bằng điện thoại:Google Cast
  • Chiếu hình từ điện thoại lên TV:Miracast, Ứng dụng Google Cast
  • Remote thông minh:Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói
  • Tổng công suất loa:35W
  • Số lượng loa:3 loa
  • Âm thanh vòm:Dolby Atmos, DTS-HD Decoding, Virtual-X
  • Kết nối với loa tivi:Có
  • Kết nối Internet:Wi-Fi, Cổng mạng LAN
  • Kết nối không dây:Bluetooth (Kết nối bàn phím, chuột)
  • USB:1 cổng USB A
  • Cổng nhận hình ảnh, âm thanh:3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite
  • Cổng xuất âm thanh:1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)